Breiddin Kópavogi

Verslun - Skemmuvegur 4a

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 19:00
  • Laugardaga 10:00 - 18:00
  • Sunnudaga 11:00 - 17:00

  • Sími 515 4200
  • Aðalnetfang verslunbreidd@byko.is
  • Hólf & Gólf holfoggolf@byko.is

Tengiliðir og netföng

 Staða Nafn
Netfang
Rekstrarstjóri Rúnar Gunnlaugsson
 runar@byko.is
Verslunarstjóri Sigurgeir M. Sigurðsson
 sms@byko.is
Aðstoðarverslunarstjóri Ólafur Óskar Ólafsson  olafuroskar@byko.is
Skrifstofa/bókhald Elín Helga Hauksdóttir  elin@byko.is
Deildarstjóri - Gólfefni
Anton K. Stefánsson  anton@byko.is
Deildarstjóri - Hreinlætistæki
Gylfi Þór Sigurpálsson  gylfi@byko.is
Deildarstjóri - Málning Einar Loftsson  md@byko.is
Deildarstjóri - Verkfæri og festingar Sveinbjörn Sveinbjörnsson  sveinbjorn@byko.is
Deildarstjóri - Ljósadeild Bjarni Ólafur Bjarnason rafbreidd@byko.is
Vörustjóri Hilmar Bjarki Snorrason  hilmarb@byko.is

Timburverslun - Skemmuvegur 2

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 14:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4100
  • Aðalnetfang timbur@byko.is

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Netfang
Verslunarstjóri  Renzo Gústaf Passaro renzo@byko.is
Aðstoðarverslunarstjóri Vignir Eyþórsson vey@byko.is
Verkstjóri
Ingi Þór Oddsson
port01@byko.is
Sölumaður  Sveinn Teitur Svanþórsson  venni@byko.is
Sölumaður Brynjar F. Stefánsson brynjarf@byko.is
Sölumaður Rúnar Freyr Guðmundsson runarg@byko.is
Sölumaður Ragnar Már Amazeen ragnarm@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Grétar Þór Hilmarsson  gretarh@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Vignir Baldursson  vba@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Viðar Magnússon  vidar@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Jón Ægir Baldursson jonb@byko.is
Skrifstofa/bókhald  Guðrún Halla Benjamínsdóttir  gudrunhalla@byko.is

Lagnaverslun - Skemmuvegur 4

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 16:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4040
  • Aðalnetfang lagnadeild@byko.is

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Netfang
Verslunarstjóri Árni B. Kvaran arnibk@byko.is
Sölustjóri Guðmundur Heiðar Einarsson  gudmundur@byko.is
Innkaupastjóri Jón Steinar Magnússon jonst@byko.is
Deildarstjóri - Miðstöðvarofnar  Finnbogi Guðmundsson  finnbogi@byko.is
Sölumaður  Ólafur M. Ólafsson olafur@byko.is
Sölumaður  Steingrímur Orri Steingrímsson orri@byko.is

Leigumarkaður - Skemmuvegur 4

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 16:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4020
  • Aðalnetfang lm@byko.is

Opnunartími í Kjalarvogi:

  • Virka daga 08:00 - 17:00
  • Laugardaga Lokað
  • Sunnudaga Lokað

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Netfang
Verslunarstjóri Pétur Jónsson peturj@byko.is
Afgreiðslustjóri Breidd Ívar Jón Arnarson ivarjon@byko.is
Afgreiðslustjóri Kjalarvogi Rúnar Þór Kristjánsson runark@byko.is

Sölusvið - Skemmuvegur 2

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga Lokað
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4000
  • Aðalnetfang serlausnir@byko.is

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Netfang
Sölustjóri - Grófvara Stefán Ingi Valsson stebbi@byko.is
Sölustjóri - Tæknivörur  Þorsteinn Lárusson steini@byko.is
Sölustjóri - Gluggar, hurðir og húseiningar Kjartan Long kjartan@byko.is
Gluggar og hurðir - Bílskúrshurðir  Ágúst Scheving agust@byko.is
Rammahús Sigurjón Þórhallsson sjonni@byko.is
Álgluggar, gler og felliveggir  Guðlaugur Þórarinsson gulli@byko.is
Innréttingar, gólfefni og innihurðir  Örn Haraldsson orn@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð Reynir P. Magnússon reynirp@byko.is
Verkefnastjóri  Stefán Eiríksson stefan@byko.is





Þetta vefsvæði byggir á Eplica