Breiddin Kópavogi

Afgreiðslutími um jól og áramót

Verslun - Skemmuvegur 4a

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 19:00
  • Laugardaga 10:00 - 18:00
  • Sunnudaga 11:00 - 18:00

  • Sími 515 4200
  • Aðalnetfang verslunbreidd@byko.is
  • Hólf & Gólf holfoggolf@byko.is

Tengiliðir og netföng

 Staða Nafn
Netfang
Rekstrarstjóri Rúnar Gunnlaugsson
 runar@byko.is
Verslunarstjóri Sigurgeir M. Sigurðsson
 sms@byko.is
Aðstoðarverslunarstjóri Ólafur Óskar Ólafsson  olafuroskar@byko.is
Skrifstofa/bókhald Elín Helga Hauksdóttir  elin@byko.is
Svæðisstjóri - Árstíðar- og heimilisvara
Anna Ingvarsdóttir  annai@byko.is
Svæðisstjóri - Hólf & Gólf
Ólafur Guðjón Haraldsson  olafurg@byko.is
Svæðisstjóri - Hreinlætistæki
Gylfi Þór Sigurpálsson  gylfi@byko.is
Svæðisstjóri - Málning Ágúst Bjarki Jónsson  agustjonsson@byko.is
Svæðisstjóri - Verkfæri og festingar Kristinn Jónsson  kristinnj@byko.is
Svæðisstjóri - Ljósadeild Bjarni Ólafur Bjarnason rafbreidd@byko.is
Vörustjóri Hilmar Bjarki Snorrason  hilmarb@byko.is

Timburverslun - Skemmuvegur 2

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 14:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4100
  • Aðalnetfang timbur@byko.is

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Sími Farsími Netfang
Verslunarstjóri  Renzo Gústaf Passaro renzo@byko.is
Aðstoðarverslunarstjóri Vignir Eyþórsson vey@byko.is
Verkstjóri
Ingi Þór Oddsson
port01@byko.is
Sölumaður  Sveinn Teitur Svanþórsson  venni@byko.is
Verkstjóri Rúnar Freyr Guðmundsson runarg@byko.is
Sölumaður Leó Pálsson leo@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Grétar Þór Hilmarsson  515 4016 821 4016 gretarh@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Vignir Baldursson  vba@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Viðar Magnússon  vidar@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Jón Ægir Baldursson jonb@byko.is
Skrifstofa/bókhald  Guðrún Halla Benjamínsdóttir  gudrunhalla@byko.is

Lagnaverslun - Skemmuvegur 4

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 14:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4040
  • Aðalnetfang lagnadeild@byko.is

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Netfang
Verslunarstjóri Árni B. Kvaran arnibk@byko.is
Sölustjóri Guðmundur Heiðar Einarsson  gudmundur@byko.is
Innkaupastjóri Jón Steinar Magnússon jonst@byko.is
Deildarstjóri - Miðstöðvarofnar  Finnbogi Guðmundsson  finnbogi@byko.is
Sölumaður  Ólafur M. Ólafsson olafur@byko.is
Sölumaður  Steingrímur Orri Steingrímsson orri@byko.is

Leigumarkaður - Skemmuvegur 2a

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 16:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4020
  • Aðalnetfang lm@lmleiga.is

Opnunartími á Þórðarhöfða 4:

  • Virka daga 08:00 - 12:00
    13:00 - 17:00
  • Laugardaga Lokað
  • Sunnudaga Lokað

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Sími Netfang
Rekstrarstjóri Bragi Jónsson bragi@lmleiga.is
Sölustjóri Pétur Jónsson 821 4108 peturj@lmleiga.is
Afgreiðslustjóri Breidd Ívar Jón Arnarson ivarjon@lmleiga.is
Afgreiðslustjóri Þórðarhöfða Rúnar Þór Kristjánsson runark@lmleiga.is

Sölusvið - Skemmuvegur 2

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga Lokað
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4000
  • Aðalnetfang serlausnir@byko.is

Tengiliðir og netföng

Staða Nafn Sími Farsími Netfang
Sölustjóri - Grófvara Stefán Ingi Valsson 515 4117 821 4117 stebbi@byko.is
Sölustjóri - Tæknivörur  Þorsteinn Lárusson 821 4343 515 4343 steini@byko.is
Sölustjóri - Gluggar, hurðir og húseiningar Kjartan Long 821 4166 515 4121 kjartan@byko.is
Gluggar og hurðir - Bílskúrshurðir  Ágúst Scheving agust@byko.is
Rammahús Sigurjón Þórhallsson 821 4053 515 4153 sjonni@byko.is
Álgluggar, gler og felliveggir  Guðlaugur Þórarinsson gulli@byko.is
Innréttingar, gólfefni og innihurðir  Örn Haraldsson orn@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð Reynir P. Magnússon 821 4025 515 4145 reynirp@byko.is
Verkefnastjóri  Stefán Eiríksson stefan@byko.is





Þetta vefsvæði byggir á Eplica