Breiddin Kópavogi

Verslun - Skemmuvegur 4a

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 19:00
  • Laugardaga 10:00 - 18:00
  • Sunnudaga 11:00 - 17:00

  • Sími 515 4200
  • Aðalnetfang verslunbreidd@byko.is
  • Hólf & Gólf holfoggolf@byko.is

Símanúmer og netföng

 Staða Nafn
Sími
Netfang
Rekstrarstjóri Rúnar Gunnlaugsson
515 4245
 runar@byko.is
Verslunarstjóri Sigurgeir M. Sigurðsson
515 4202
 sms@byko.is
Aðstoðarverslunarstjóri Ólafur Óskar Ólafsson 515 4263
 olafuroskar@byko.is
Skrifstofa/bókhald Elín Helga Hauksdóttir 515 4206
 elin@byko.is
Deildarstjóri - Gólfefni
Anton K. Stefánsson 515 4222
 anton@byko.is
Deildarstjóri - Hreinlætistæki
Gylfi Þór Sigurpálsson 515 4226
 gylfi@byko.is
Deildarstjóri - Málning Einar Loftsson 515 4236
 md@byko.is
Deildarstjóri - Verkfæri og festingar Sveinbjörn Sveinbjörnsson 515 4207
 sveinbjorn@byko.is
Deildarstjóri - Ljósadeild Bjarni Ólafur Bjarnason 515 4230 rafbreidd@byko.is
Vörustjóri Hilmar Bjarki Snorrason 515 4054
 hilmarb@byko.is

Timburverslun - Skemmuvegur 2

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 14:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4100
  • Aðalnetfang timbur@byko.is

Símanúmer og netföng

Staða Nafn Sími Netfang
Verslunarstjóri  Renzo Gústaf Passaro 515 4130
renzo@byko.is
Aðstoðarverslunarstjóri Vignir Eyþórsson 515 4103 vey@byko.is
Verkstjóri
Ingi Þór Oddsson
515 4106
port01@byko.is
Sölumaður  Sveinn Teitur Svanþórsson  515 4105
venni@byko.is
Sölumaður Brynjar F. Stefánsson 515 4102 brynjarf@byko.is
Sölumaður Rúnar Freyr Guðmundsson 515 4110 runarg@byko.is
Sölumaður Ragnar Már Amazeen 515 4108 ragnarm@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Grétar Þór Hilmarsson  515 4016  gretarh@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Vignir Baldursson  515 4148  vba@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Viðar Magnússon  515 4120  vidar@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð  Jón Ægir Baldursson 515 4147 jonb@byko.is
Skrifstofa/bókhald  Guðrún Halla Benjamínsdóttir  515 4144  gudrunhalla@byko.is

Lagnaverslun - Skemmuvegur 4

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 16:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4040
  • Aðalnetfang lagnadeild@byko.is

Símanúmer og netföng

Staða Nafn Sími Netfang
Verslunarstjóri Árni B. Kvaran 515 4040 arnibk@byko.is
Sölustjóri Guðmundur Heiðar Einarsson  515 4077  gudmundur@byko.is
Innkaupastjóri Jón Steinar Magnússon 515 4045 jonst@byko.is
Deildarstjóri - Miðstöðvarofnar  Finnbogi Guðmundsson  515 4071  finnbogi@byko.is
Sölumaður  Ólafur M. Ólafsson 515 4043 olafur@byko.is
Sölumaður  Steingrímur Orri Steingrímsson 515 4050 orri@byko.is

Leigumarkaður - Skemmuvegur 4

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga 10:00 - 16:00
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4020
  • Aðalnetfang lm@byko.is

Opnunartími í Kjalarvogi:

  • Virka daga 08:00 - 17:00
  • Laugardaga Lokað
  • Sunnudaga Lokað

Símanúmer og netföng

Staða Nafn Sími Netfang
Verslunarstjóri Pétur Jónsson 821 4108 peturj@byko.is
Afgreiðslustjóri Breidd Ívar Jón Arnarson 821 4091 ivarjon@byko.is
Afgreiðslustjóri Kjalarvogi Rúnar Þór Kristjánsson 896 6060 runark@byko.is

Sölusvið - Skemmuvegur 2

Opnunartími:

  • Virka daga 08:00 - 18:00
  • Laugardaga Lokað
  • Sunnudaga Lokað

  • Sími 515 4000
  • Aðalnetfang serlausnir@byko.is

Símanúmer og netföng

Staða Nafn Sími Netfang
Sölustjóri - Grófvara Stefán Ingi Valsson 515 4117 stebbi@byko.is
Sölustjóri - Tæknivörur  Þorsteinn Lárusson 515 4343 steini@byko.is
Sölustjóri - Gluggar, hurðir og húseiningar Kjartan Long 515 4121 kjartan@byko.is
Gluggar og hurðir - Bílskúrshurðir  Ágúst Scheving 515 4124 agust@byko.is
Rammahús Sigurjón Þórhallsson 515 4153 sjonni@byko.is
Álgluggar, gler og felliveggir  Guðlaugur Þórarinsson 515 4185 gulli@byko.is
Innréttingar, gólfefni og innihurðir  Örn Haraldsson 515 4231 orn@byko.is
Sölumaður/tilboðsgerð Reynir P. Magnússon 515 4145 reynirp@byko.is
Verkefnastjóri  Stefán Eiríksson 458 1168 stefan@byko.is





Þetta vefsvæði byggir á Eplica